Kocha mkuu wa Barcelona Xavi Hernandez amesema kuwa timu yao wamepewa droo ngumu zaidi baada ya kupangiwa kumenyana dhidi ya Manchester United katika mechi ya mtoano ya hatua ya mtoano ya Ligi ya Europa.

 

Xavi: "Tumejipanga Kushindana"

Barca watashiriki michuano ya Europa League baada ya kumalizika kwa mwaka huu kutokana na kushindwa kusonga mbele kutoka katika kundi la Ligi ya Mabingwa Ulaya lenye Bayern Munich na Inter.

The Blaugrana sasa wameondolewa mfululizo katika hatua ya makundi kutoka kwa Ligi ya Mabingwa kwa mara ya pili mfululizo baada ya kufanya hivyo chini ya Louis van Gaal katika kampeni za 1997-98 na 1998-99.

Barca walifungwa na mabingwa wa taji hilo Eintracht Frankfurt katika hatua ya nane bora ya Ligi ya Europa msimu uliopita, na Xavi alisema walikuwa na bahati mbaya kwa mara nyingine kufuatia droo ya jana.

Xavi: "Tumejipanga Kushindana"

Xavi alisema kuwa: “Itatubidi kushindana, kwenda Manchester dhidi ya mpinzani mgumu sana, ni mpinzani wa kihistoria ambaye amekua sana kwa ujio wa Erik ten Hag, akiwa na wachezaji wa kipekee. Tumepewa mpinzani mgumu zaidi, tena, kwenye Ligi ya Europa.”

Alisema kuwa siku zote kuna mpinzani ambaye ana jukumu la kushinda, kama wao na ili kushindana lazima waichambue Manchester , watajaribu kwani klabu yao haijawahi kushinda Ligi ya Europa.

Mechi ijayo ya Barca ya Ulaya itawakutanisha na mpinzani wao mkubwa wa zamani Cristiano Ronaldo, ambaye amefunga mabao 20 katika mechi 34 dhidi ya Blaugrana, akifunga dhidi yao kwenye LaLiga (tisa), Ligi ya Mabingwa (mbili), Copa del Rey (tano). na Supercopa de Espana (nne).

Xavi: "Tumejipanga Kushindana"

Xavi alikanusha mapendekezo ya mshambuliaji huyo wa United kudorora licha ya matatizo yake msimu huu, na kuongeza kuw;  “Anaonekana kwangu kuwa mchezaji mzuri ambaye ameweka alama kwenye zama, na bado anaweza kuleta mabadiliko, napenda kushinda, nachukia kushindwa, yeyote aliye mbele yangu. Nataka kushinda na kuwa mshindani.”

Barca wameshinda mechi zao nne zilizopita dhidi ya United, zikiwemo fainali za Ligi ya Mabingwa mwaka 2009 na 2011, wakiwa wameshinda mechi moja tu kati ya nane za awali za timu hizo kwenye mashindano ya Uropa sare 4 na kupoteza 3.


AVIATOR

Ulishawahi kuwaza kuwa rubani wa maisha yako!! Kuwa rubani wa mchezo pendwa wa Aviator wa kasino mtandaoni. Aviator bonanza inazidi kutoa michongo ya mkwanja kwenye nyumba ya mabingwa. Unarusha ndege yako na unashinda, kuwa rubani wa kujivunia kwa kuibuka na mkwanja leo.

BONYEZA HAPA

JIBU

Tafadhali andika maoni yako
Tafadhali andika jina lako hapa