Mkurugenzi wa soka wa Manchester City Txiki Begiristain anaamini kuwa  wanakabiliwa na kibarua kigumu katika hatua ya 16 bora ya Ligi ya Mabingwa Ulaya baada ya kupangiwa dhidi ya RB Leipzig kwenye droo ya jana.

 

 City Haiwachukulii Mzaha RB Leipzig

Vijana wa Pep Guardiola watamenyana na kikosi hicho cha Bundesliga katika hatua ya mtoano mwezi Februari baada ya kukutana nao mara mbili katika hatua ya makundi muhula uliopita.

Katika hafla hiyo, City walifungua kampeni zao za Ligi ya Mabingwa kwa kumchapa RB mabao 6-3 kwenye Uwanja wa Etihad, kabla ya kupoteza mchezo wa marudiano kwa mabao 2-1 kwenye Uwanja wa Red Bull Arena.

Wakiwa wamekwepa wapinzani wa juu kama vile Paris Saint-Germain na Milan, City kinadharia ina moja ya mahusiano rahisi kwenye karatasi, lakini Begiristain anasema hawatamchukulia mpinzani wao kwa uzito.

 City Haiwachukulii Mzaha RB Leipzig

“Leipzig sio mpya katika shindano hili  wanafanya kazi ya kushangaza, wako Ulaya kila mara” na wanapambana nasi katika hatua ya 16 bora. Wanakua kama klabu na wanakua kama mradi.

City na Rb wanakutana tena msimu huu baada ya kucheza msimu uliopita na wanaamini huo utakuwa mchezo wao wa kuvutia sana japokuwa wengi wanaamini kuwa Guardiola ndiye ana nafasi ya kusonga mbele.

Baadhi ya majina makubwa na vilabu vikubwa tayari vimetoka akiwemo Barcelona na Juventus na  baadhi yao sasa hawachezi Ulaya kwa sababu walikuwa wa mwisho kwenye kundi.

 City Haiwachukulii Mzaha RB Leipzig

Inaonyesha jinsi ugumu ulivyo katika mashindano haya, kila mtu anatakiwa kumheshimu mpinzani wake katika mashindano haya na ndicho tunachojaribu kufanya. Liverpool na Real Madrid ni vilabu viwili vya kushangaza, na walikuwa wawili wa wagombea kushinda, lakini mmoja atakuwa nje.

“Lakini bado wale ambao wako katika robo fainali watastahili kuwepo. Tunataka kuwa mmoja wao.”


AVIATOR

Ulishawahi kuwaza kuwa rubani wa maisha yako!! Kuwa rubani wa mchezo pendwa wa Aviator wa kasino mtandaoni. Aviator bonanza inazidi kutoa michongo ya mkwanja kwenye nyumba ya mabingwa. Unarusha ndege yako na unashinda, kuwa rubani wa kujivunia kwa kuibuka na mkwanja leo.

BONYEZA HAPA

JIBU

Tafadhali andika maoni yako
Tafadhali andika jina lako hapa