Jude Bellingham amefichua alichomwambia Harry Kane baada ya England kukosa penalti huku kijana mwenye umri wa miaka 19 akionyesha uwezo wa unahodha.

 

bellingham

Bellingham alimwambia Harry Kane kwamba ‘bado anaweza kushinda mchezo’ kwa England baada ya kukosa penati dhidi ya Ufaransa.

Nyota huyo wa Tottenham tayari alikuwa amefunga bao la kwanza kabla ya kupata nafasi ya kuisawazishia England kwenye mechi ya robo fainali ya Kombe la Dunia dhidi ya Les Bleus.

Kwa bahati mbaya haikuwa hivyo kwani Kane alipaisha penati yake juu ya goli, na kuruhusu timu ya Didier Deschamps kupata ushindi wa 2-1 na kutinga hatua ya nusu fainali.

 

bellingham

Mara tu baada ya kukosa penati yake juu ya goli, Kane alionekana kufadhaika kama alivyofarijiwa na nyota wa Borussia Dortmund mwenye umri wa miaka 19 ambaye alionyesha ukomavu na uongozi zaidi ya miaka yake kumfariji nahodha huyo wa Uingereza.

Akizungumza baada ya mchezo huo, Bellingham alifichua kile alichosema kwa faida ya taifa.

Alisema: “Kama kiongozi wa timu – ambayo yuko na vyombo vya habari, uwanjani na nje ya uwanja, niliona ni muhimu nimuweke tu mchezoni kiakili.

 

bellingham

“Kwangu, siwezi kumshukuru vya kutosha kwa kiasi gani ameniunganisha kwenye timu.

“Nimemuona akitoa mara kwa mara tangu nikiwa kwenye kikosi cha Uingereza na katika tukio hili, hakufunga lakini nadhani amefanya zaidi ya kutosha kwa timu hii na nchi yake.

“Wakati huo, nilitaka tu kumkumbusha kwamba bado anaweza kushinda mchezo huu.

“Haikuwa mwishowe, lakini kwangu hakuna hisia kwa nahodha ambayo ni mbaya baada ya yote aliyoifanyia nchi hii.”

Mshambuliaji wa zamani wa EPL Tony Cascarino alitoa sifa maalum kwa kiungo huyo pia, hata kama uchezaji wake utamzuia mchezaji wake kipenzi wa Liverpool Bellingham.

Aliliambia gazeti la Weekend Sports Breakfast: “Mtoto huyu ameweka ulimwengu miguuni pake.

 

bellingham

“Anaonekana kuwa na akili sana hivi kwamba siwezi kufikiria mahali pengine hashindi kitu kikubwa, kama Euro au Kombe la Dunia.

“Ana kitu ambacho ni nadra sana na huo ni unyenyekevu juu yake, pamoja na kuwa mwerevu.

“Amekuwa na mashindano ya kutisha. Amekuwa mazungumzo [yake].

“Nimechukia kwa sababu nadhani Liverpool haiwezi kumnunua kwa sasa kwa sababu hakuna mtu ataweza kumnunua. Ataingia kwenye mabano hayo ya gharama kubwa sana.”

Beti mechi zijazo za kombe la dunia na nyingine kupitia Meridianbet, beti na kitochi bila bando, kwenye machaguo spesho ya kombe la dunia yenye ODDS kubwa na bomba, na kama sio mpenzi wa mpira kuna michezo ya kasino mtandaoni napo unaweza kushinda jakipoti kubwa. Beti hapa.

JIBU

Tafadhali andika maoni yako
Tafadhali andika jina lako hapa