Baada ya kufunga hat-trick yake ya kwanza ya Ligi Kuu ya Uingereza kwa Manchester City katika ushindi wao wa 4-2 dhidi ya Crystal Palace, mshambuliaji Erling Haaland anasema kuna mengi zaidi yanakuja.

Haaland raia wa Norway alirejesha matumaini kwa City ambao walikuwa nyuma kwa mabao 2-0 dhidi ya Crystal Palace, na akaweka rekodi yake binafsi ya msimu kwa kufikisha mabao sita katika mechi nne pekee.

Erling Haaland: Nitafunga Mabao 18 Kwaajili ya Baba Yangu

Erling alisema: “Bila shaka inachukua muda lakini najua itakuja na kuwa bora zaidi. Si rahisi kuja kwenye klabu mpya, nchi mpya kwa hivyo umekuwa mwanzo mzuri.

Kocha Pep Guardiola alifurahishwa na uchezaji wa Erling, alieleza: “Kilichonivutia ni lugha ya mwili ya Haaland tulipokuwa nyuma kwa bao 2-0 – bado aliwatia moyo wenzake.

“Hakimbii mchezo, ni michezo mingapi aliyonayo katika taaluma yake na malengo ya kushangaza. Pia ni mtu mnyenyekevu wa ajabu.

Erling Haaland: Nitafunga Mabao 18 Kwaajili ya Baba Yangu

Mshambuliaji huyo wa Norway alisema kwa kutania kwamba lengo lake la kwanza litakuwa kupata jumla ya mabao 18 kwaajili ya baba yake.

Ni wakati wa kujivunia kwangu na familia yangu lakini Baba yangu labda atasema alikuwa na malengo mengi kwenye Ligi Kuu kuliko mimi kwa hivyo nitafuatilia hilo.” Alifafanua

Erling alijiunga na Man City msimu huu wa joto, kufuatia uhamisho kutoka Borussia Dortmund ambao inaaminika kuwa na thamani EURO Milioni £85.5.

JIBU

Tafadhali andika maoni yako
Tafadhali andika jina lako hapa