Liverpool FC Wamefikia uamuzi wa kusitisha mchezo wetu wa nyumbani dhidi ya Wolverhampton Wanderers siku ya Jumamosi Septemba 10.

Uamuzi huu ulifanywa na Ligi Kuu kufuatia kifo cha kusikitisha cha Mtukufu Malkia Elizabeth II.

Liverpool FC Wamefikia uamuzi wa kusitisha mchezo wetu wa nyumbani dhidi ya Wolverhampton Wanderers siku ya Jumamosi Septemba 10.
Liverpool wakishangilia ubingwa wao wa kombe la Carabao

Katika taarifa iliyotolewa hii leo na klabu hiyo iliandika kuwa:

Ratiba sasa itapangwa tena, na taarifa zaidi zitafuata kwa wakati unaofaa. Tiketi zitasalia kuwa halali kwa tarehe mpya ya mechi.

“Tafadhali kumbuka, mashabiki ambao wamenunua tiketi za mchezo wa Wolverhampton Wanderers watawasiliana moja kwa moja na klabu na maelezo zaidi pindi tu yatakapopatikana”.Iliandika taarifa ya Liverpool

Liverpool FC Wamefikia uamuzi wa kusitisha mchezo wetu wa nyumbani dhidi ya Wolverhampton Wanderers siku ya Jumamosi Septemba 10.

Kauli ya Ligi Kuu ya Uingereza ilisema kwamba:

Katika mkutano asubuhi ya leo, vilabu vya Ligi Kuu vilitoa heshima kwa Malkia Elizabeth II.

Ili kuheshimu maisha yake mema na mchango wake kwa taifa, na kama ishara ya heshima, raundi ya mechi ya Ligi Kuu ya wikendi hii itaahirishwa, pamoja na michezo wa Jumatatu jioni.

Richard Masters, Mtendaji Mkuu wa Ligi Kuu, alisema: “Sisi na vilabu vyetu tungependa kutoa pongezi kwa utumishi wake wa muda mrefu na usioyumba kwa nchi yetu.

Liverpool FC Wamefikia uamuzi wa kusitisha mchezo wetu wa nyumbani dhidi ya Wolverhampton Wanderers siku ya Jumamosi Septemba 10.

Kama mfalme wetu aliyehudumu kwa muda mrefu zaidi, amekuwa na ushawishi na kuacha nyuma urithi mkubwa kufuatia maisha yake ya kujitolea.

“Huu ni wakati wa kusikitisha sana sio tu kwa taifa, lakini pia kwa mamilioni ya watu ulimwenguni kote ambao walimpenda, na tunaungana na wale wote kuomboleza kifo chake.”

Hii inawiana na mbinu ambayo FA na EFL watachukua na mashindano yao wikendi hii.

Taarifa zaidi kuhusu ratiba ya Ligi Kuu katika kipindi hiki cha maombolezo zitatolewa kwa wakati ufaao.

JIBU

Tafadhali andika maoni yako
Tafadhali andika jina lako hapa