Roger Federer amefichua jinsi alivyolia wakati hisia kali ilipomgusa kwamba hangeweza kushinda tena Wimbledon.

Wakati haukuja msimu huu wa joto, lakini ni nyuma kama bao la kuongoza kwenye Mashindano ya 2021.

Mswisi huyo mwenye umri wa miaka 41, ambaye anaaga kihisia kwenye tenisi ya kiwango cha juu kwenye Kombe la Laver, alikumbana na hali halisi nchini Ujerumani, ambapo alicheza mashindano ya maandalizi kwenye nyasi.

 

RogerRoger Federer Afichua Kilichomfanya Alie.

Machozi yalianza kumtoka alipochapwa katika raundi ya pili na Felix Auger-Aliassime wa Canada mjini Halle.

“Ninachokumbuka ni wakati niliposhindwa na Felix nililia baada ya mechi na nilijua nisingeshinda Wimbledon,” alisema. “Kwa hivyo nilikuwa na uhakika kuhusu nafasi yangu huko. Mara tu unapofika, unajaribu kujishawishi kwa gharama yoyote, lakini nilijua itakuwa ngumu sana.”

Huu ulikuwa utangulizi wa kuondoka kwake kwa Ajabu kutoka kwenye Klabu ya All England, ambayo ilimfanya kupoteza mchezo wake wa mwisho hapo kwa mabao 6-0 na Hubert Hurkacz wa Poland. Federer, hata hivyo, anachagua kuweka mwelekeo chanya kwenye kushindwa kwa seti nne za robo fainali.

 

Roger Federer Afichua Kilichomfanya Alie.

“Yalikuwa matokeo ya kushangaza niliyofikiria, chini ya hali niliyokuwa chini ya goti langu. Mwisho wa mechi hiyo ulikuwa mojawapo ya wakati mbaya zaidi wa kazi yangu kwa sababu nilijisikia vibaya sana.

“Ilikuwa imepita, goti lilikuwa limetoka, na kisha kujua kwamba nilipaswa kukabiliana na vyombo vya habari baada ya muda mfupi ilikuwa ngumu sana. Lakini unajua huwezi kurudisha wakati nyuma na kwenda, ‘Loo, tunapaswa kubadilisha hii’.

 

Roger Federer Afichua Kilichomfanya Alie.

Akiwa na umri wa miaka 20, Federer anaondoka nyuma kwenye kinyang’anyiro hicho ili kuona ni nani anaweza kuishia na mataji mengi zaidi ya Grand Slam miongoni mwa wanaume, huku Nadal akiwa na umri wa miaka 22 na Novak Djokovic 21 kuelekea 2023.

JIBU

Tafadhali andika maoni yako
Tafadhali andika jina lako hapa