Uhamisho wa Tammy Abraham kwenda Roma mwaka jana ungeonekana kuwa hatari na wengi waliona ni bora kwake kusalia Ligi Kuu.

Walikosea kiasi gani, Sio tu kwamba ameng’ara uwanjani, akishinda taji la Uropa na kufunga mabao 27, amejikita katika maisha ya nje ya uwanja zaidi.

 

Tammy Abraham:Ilikuwa Ngumu Kuiacha Chelsea
Mshambuliaji wa AC Roma Tammy Abraham

Tammy amezungumzia Ligi hiyo ya Italia na maamuzi yake ya kuhamia huko, mchezaji huyo anayeabudiwa na mashabiki, na mwenye furaha katika mji mkuu wa Italia, ameitwa kwenye kikosi cha Gareth Southgate cha Kombe la Dunia kitakachocheza Qatar. Haya hapa mazungumzo yake na Mwandishi wa Habari nchini humo.

Mwandishi: Tammy. Msimu wako wa kwanza ukiwa na Roma haungekuwa bora zaidi ukiwa na mabao 27. Ni lazima kukupa kujiamini. Je, inabadilisha pia mtazamo wako kutokana na viwango ulivyoweka?

ABRAHAM: Kuna kitu ndani yangu kinasema nataka kufanya vizuri zaidi. Kama mhusika, ndivyo ninavyostawi. Ninamtazama Erling Haaland ambaye ndiye mchezaji anayezungumziwa zaidi duniani kwa sasa. Ninaitumia kama motisha ya siri, kujaribu kufikia kiwango hicho, na kufikia malengo. Mafanikio ya wachezaji wengine ndio yananifanya niendelee.

Mwandishi: Umetoka kuwa mchezaji wa kutegemewa ndani na nje pale Chelsea. Hayo ni mabadiliko ya hali.

ABRAHAM: Kama ungeniambia miaka michache iliyopita ningecheza nchini Italia, nisingekuamini. Kuondoka Chelsea ilikuwa ngumu, ndipo nilipokua kutoka umri wa miaka saba.

Sikujua mengi kuhusu soka la Italia lakini imenisaidia kukua kama mchezaji na mwanamume. Nimetoka katika eneo langu la faraja na sina majuto yoyote. Ninapenda maisha na imeleta upande mwingine kwenye mchezo wangu.

Nikiwa Chelsea, nilitazamwa tu kama mfungaji mabao. Hapa, nimejifunza vipengele tofauti vya mchezo. Ikiwa wapinzani wetu wana mpira zaidi, najua jinsi ya kujiweka katika safu ya ulinzi. Lazima uwe na nafasi zaidi za kumaliza kwa sababu zinaweza kuwa na kikomo.

 

Tammy Abraham:Ilikuwa Ngumu Kuiacha Chelsea
Mshambuliaji wa Zamani wa Chelsea Tammy Abraham

 

Mwandishi: Tunaitukuza Ligi Kuu ya Uingereza kama bora zaidi. Je, inalinganishwa vipi na Serie A?

ABRAHAM: Wote wawili wana sifa ambazo yule mwingine hana. Soka la Italia ni la mbinu sana. Timu zinataka kukuzuia usifunge mabao mengi iwezekanavyo. Nadhani wanazingatia zaidi kusimamisha mabao ambayo hufanya iwe ngumu kwa mshambuliaji bila shaka.

Jambo moja nililopaswa kujifunza haraka ni jinsi ya kushinda mipira ya adhabu. Kutunza mpira wakati timu yako inaweza kuhitaji kupumua, kupata faulo nyepesi kama tungeziita huko Uingereza. Mambo madogo kama hayo, nimeongeza.

 

Tammy Abraham:Ilikuwa Ngumu Kuiacha Chelsea

JIBU

Tafadhali andika maoni yako
Tafadhali andika jina lako hapa