Tyson Fury ameendelea kumwita Anthony Joshua kwenye pambano lao lililopendekezwa la Vita vya Uingereza, safari hii akiongoza umati wa mashabiki katika wimbo wa kumtaka Mwingereza huyo wa uzito wa juu ‘kusaini mkataba’.

 

Tyson Fury:AJ Agoma Kusaini Mkataba

Hatimaye makubaliano yalipatikana kwa nyota hao wawili wa ndondi kushiriki ulingoni kwenye Uwanja wa Millennium baadaye Desemba 3, hata hivyo Fury sasa anadai kuwa Joshua bado hajarejesha mkataba huo.

Huku Fury akiwa na hamu ya pambano la ubingwa wa dunia wa uzito wa juu wa Uingereza litakalofanyika huko Cardiff baadaye mwaka huu, ameendelea kumpigia debe Joshua na video nyingine iliyowekwa kwenye Instagram yake jana usiku.

 

Tyson Fury:AJ Agoma Kusaini Mkataba

The Gypsy King, ambaye kwa sasa anatembelea Official After Party ya Tyson Fury, alionyesha mamia ya mashabiki wakiimba mara kwa mara: ‘AJ asaini mkataba, AJ asaini mkataba’ kwenye show yake.

Tyson inaweza kusikika akiongoza nyimbo kutoka jukwaani na baada ya matoleo machache, haraka anapendekeza mabadiliko katika wimbo.

“Ikiwa hatatia saini kandarasi sasa, tunajua yeye ni mjuzi,” alisema Fury.

 

Tyson Fury:AJ Agoma Kusaini Mkataba

Ilikuwa ni mara ya pili ndani ya siku chache tu Tyson kutaja jina la Joshua kupitia chapisho kwenye mtandao wa kijamii.

“Na kati ya nyumba zote, yule mjenzi mkubwa Anthony Joshua, hiyo ni nyumba inayofaa. Sijasaini mkataba sijui ni muda gani na sijausaini.”

Mapema mwezi huu, promota wa Fury Warren alisema kandarasi imetumwa kwa timu ya Joshua na pande zote mbili zilipendekeza kulikuwa na msimamo mdogo katika njia ya makubaliano kamili.

 

Fury:Anthony Joshua Agoma Kusaini Mkataba

Joshua mara moja alisema ana nia na akaagiza kundi lake la usimamizi kujadiliana kuhusu masharti, huku promota wake Eddie Hearn akithibitisha kuwa wamekubali ofa yao ya mgawanyiko wa 60-40.

Lakini Tyson sasa anadai kuwa Joshua amenyamaza na bado hajarejesha kandarasi hiyo, na kusababisha watu kadhaa kuenguliwa kwenye mitandao ya kijamii wiki hii.

 

Fury:Anthony Joshua Agoma Kusaini Mkataba

JIBU

Tafadhali andika maoni yako
Tafadhali andika jina lako hapa