Kibwana Shomary A.k.A Katongo Mawe A.K.A kiboko ya vigogo kazi ngumu mpe yeye Afanye ,ni ndugu wa yule Carl Gugasian ‘The Friday Night bank robber’! Muhalifu aliyeiumiza kichwa FBI kwa miaka 30 akitekeleza matukio 50 ya kuvamia na kuiba benki pasipo kukamatwa kitendo kilichopelekea FBI na waendesha mashitaka wa marekani ‘kumsifu’ kuwa ndiye muhalifu mwenye akili na aliyefanikiwa zaidi katika historia ya marekani (the most prolific bank robber)
Kibwana Shomary
Kibwana Shomary

Sio bahati mbaya ni kwasababu tu aliamini ile nukuu ya Tajiri Jeff Bezo “If you do what you always did, you will always get what you got..”kwamba Ikiwa utafanya kile ulichofanya kila wakati, utapata kile ulichopata kila wakati.
ndiyo huyu sasa anaye mfanya Profesa Nabi kutosahau jina lake kwenye karatasi ya kwenda kupigania uhai wake kwenye kila vita na kuwafanya Wananchi wajipige vifua vyao kila uchwao kwenye ulimwengu wa mpira .

Kibwana Shomary Hakuwa mtovu wa nidhamu wakati anawambia wazee wake kule nyumbani kwenye milima ya Uruguru Morogoro kwamba hataki kwenda tuition anataka kwenda mazoezini ni kwasababu alishikilia vizuri ule msemo wa mwalimu PETE TABICHI wa pale Kenya ambaye hugawa sehemu kubwa ya mshahara wake kwa watoto walio katika mazingira ya vita na migogoro duniani Kwamba “Usiruhusu kile usichoweza kufanya kiingiliane na kile unachoweza kufanya. “
Kibwana Shomary
Kibwana Shomary
Kibwana Shomary huyu huyu Sasa ambaye anauwezo wa kushikilia mbavu zote mbili za Wananchi kulia na kushoto iwe jua ,mvua ,usiku na mchana siku za mbeleni nitakupa ramani ya mtaa wa Jangwani unioneshe mwalimu Kibwana anapatikana wapi ?

Pale kwa mtaalamu Kim Poulsen naye huwa hana chaguwo jengine Sasa akikosekana Kapombe anakwenda na katonga mawe sio kwa bahati mbaya au mapenzi bandia hemu nenda kawaulize wazee wa pale Turiani kuhusu Katongo Mawe bila ya kipepesa Watakujibu kuwa kijana huyu ana roho yenye ujasiri Kama wa Nelson Mandela na Ujasiri huo umesababishwa na jasho jingi lililomtoka akiwa mazoezini Pamoja na Machozi mengi yaliyomwagika pindi alipoamua kuvumilia kila lenye hasi za maisha.


ALIYA’S WISHES

Bila shaka unatamani ushindi mkubwa, vipi kuhusu kujaribu Sloti hii ya Aliya’s Wishes? jaribu ushinde sasa.Kasino ya Mtandaoni

CHEZA SASA

JIBU

Tafadhali andika maoni yako
Tafadhali andika jina lako hapa