Neco Williams amefunguka kuhusu msiba babu yake uliotokea ambao ulimfanya ‘alie kutwa nzima’ akifichua kuwa, aliambiwa kuhusu msiba huo saa chache kabla ya kuiwakilisha Wales kwenye Kombe la Dunia.

 

williams

Shujaa Williams alicheza kwa dakika 79 katika mechi ya kwanza ya nchi hiyo kwenye michuano hiyo kwa miaka 64, akiisaidia timu yake kupata sare ya 1-1 dhidi ya USA katika mechi yao ya kwanza ya Kundi B Jumatatu jioni.

Baada ya mchezo huo, kijana huyo mwenye umri wa miaka 21 alichapisha kwenye mitandao ya kijamii, akifichua kwamba mama yake alimweleza jambo ‘gumu zaidi’ ambalo amewahi kukumbana nalo na habari za kifo cha babu yake Jumapili usiku.

Alichapisha kwenye Twitter akisema: ‘Jana ilikuwa habari ngumu zaidi ambayo nimewahi kukutana nayo na ilikuwa kusikiliza mama yangu akiniambia babu yangu alifariki jana usiku.

“Kuacha kulia siku nzima ili kuanza katika mchezo wa Kombe la Dunia ilikuwa ngumu sana lakini nilifanikiwa kutokana na usaidizi wa wachezaji wenzangu na familia. Kwa hiyo nalipeleka goli hilo muhimu kwake”.

 

williams

Beki huyo wa Nottingham Forest alionekana kuwa na hisia kali wakati wote, akitembea uwanjani huku akilia huku wachezaji wenzake Dan James na Wayne Hennessey, miongoni mwa wengine, pamoja na meneja Rob Page wakimfariji.

Kisha akapiga magoti na kuelekeza anga kwa heshima ya kufurahisha kwa babu yake.

Aliongeza kwenye Instagram: “Amekuwa kila mahali duniani kunitazama nikicheza soka tangu nilipoanza kucheza Liverpool nikiwa na umri wa miaka 6”.


Kombe la Dunia Linatimua Vumbi huko Qatar ni timu 32, sawa na mechi 64 zitapigwa kwenye viwanja tofauti. Meridianbet wana uwanja wao wa Kushiriki na wewe wakati Michuano hii inaendelea. Uwanja wa Machaguo Spesho ni Kwa ajili yako, wewe Bingwa wa Kubeti. Unaweza kubeti ni Timu gani itachukua Ubingwa, Timu gani Itaongoza kuwa na kadi nyingi za Njano na Nyekundu, au Timu gani itatoka mapema kwenye michuano hiyo. Uamuzi ni wako. Chaguo ni lako. Hii ipo mpaka mwisho wa Kombe la Dunia.

BONYEZA HAPA

 

 

machaguo spesho

JIBU

Tafadhali andika maoni yako
Tafadhali andika jina lako hapa