Mikel Arteta ana imani kwamba Arsenal wamejifunza somo kutokana na kichapo cha msimu uliopita cha dabi dhidi ya Tottenham, ambacho kilisababisha kuporomoka kwao katika mbio za nne bora.

Washika Mtutu hao, walielekea London kaskazini mwezi Mei wakijua ushindi ungewawezesha kurejea Ligi ya Mabingwa.

 

Arteta: Tumejifunza Kutokana na Msimu Uliopita

Lakini kikosi cha Arteta kilijipenyeza, na kupoteza 3-0 baada ya Rob Holding kutolewa kwa kadi nyekundu katika kipindi cha kwanza, na kuwaruhusu Spurs kurejea kwenye mchujo wa kuwania nafasi nne za juu.

Pande hizo mbili zitakutana Emirates leo Jumamosi, katika hali ambayo inaahidi kuwa pambano lingine lenye mvuto mkubwa. Lakini Arteta anaamini upande wake hautafanya makosa sawa tena.

“Ni muktadha tofauti,’ alisema.
“Tulienda kwenye mchezo huo tukiwa na mazingira mengi tofauti, kwa upande wa wachezaji tuliokuwa nao, ambao hawakupatikana, kile kilichotokea wakati wa mchezo. Unachukua masomo, unajifunza kutokana na makosa na unaendelea, ndivyo hivyo.”

 

Arteta: Tumejifunza Kutokana na Msimu Uliopita

Alipoulizwa ikiwa Arsenal walikuwa wametii mafunzo hayo, Mhispania huyo alisema: β€˜Ndiyo.’

Arsenal wameanza vyema msimu huu, licha ya maumivu ya usiku huo
“Kila kushindwa huacha kovu. Ilikuwa hatua kubwa ya kujifunza na kwa matumaini uzoefu huo umetufanya kuwa bora kama timu, “Arteta alisema.

‘Ikiwa unataka kucheza Ligi ya Mabingwa basi lazima uweze kupitia wakati ambapo shinikizo liko. Siku hiyo hatukufanya hivyo, kutoka kwa upande wetu na kutokana na maamuzi ambayo yalifanywa katika mchezo huo.”

JIBU

Tafadhali andika maoni yako
Tafadhali andika jina lako hapa