Harry Kane amemtetea mchezaji mwenzake wa timu ya taifa ya Uingereza Harry Maguire baada ya makosa yake mawili kupelekea kufungwa mabao katika mchezo wa Jumatatu usiku uliomalizika kwa sare ya 3-3 dhidi ya Ujerumani Uwanja wa Wembley.

 

Harry Kane Kuhusu Maguire

Nahodha huyo wa Uingereza alisema beki huyo ‘alikuwa akicheza mechi ya kwanza’ kwa dakika 10 za mwisho za michuano ya UEFA Nations League baada ya kupata goli.

Ulikuwa ni usiku mwingine wa kuhuzunisha kwa mchezaji wa Manchester United, ambaye alikubali kumiliki mpira kisha kumwangusha Jamal Musiala na kusababisha penalti ambayo Ilkay Gundogan aliifungia Ujerumani mbele kabla ya kupoteza mpira wa juu mbele ya Kai Havertz uliozalisha bao la pili.

 

Harry Kane Kuhusu Maguire

Lakini England walirejea kwa kishindo na kuongoza 3-2 kufuatia mabao ya Luke Shaw, Mason Mount na mkwaju wa penalti wa Kane, mlinda mlango Nick Pope kuzidiwa na shuti la Serge Gnabry zikiwa zimesalia dakika tatu, na kuruhusu Havertz kuweka ubao sawa 3-3.

Maguire, ambaye kiwango chake kibaya kimemfanya kupoteza nafasi yake kwenye timu ya United chini ya Ten Hag.

 

Harry Kane Kuhusu Maguire

“Makosa yoyote ya kibinafsi, utakata tamaa. Lakini sisi ni timu, tutakuwa nyuma ya kila mmoja,” Kane alisema.

“Watajifunza kutoka kwake na wataendelea. Wamekuwa wazuri kwetu kila wakati.”
‘[Maguire] alikuwa na jeraha pale mwishoni, ambapo alicheza dakika nyingine tano, 10 kwa karibu mguu mmoja, tabia kubwa kutoka kwake, ninajivunia sana kwa hilo.”

Mchezaji mwenzake wa United, Luke Shaw pia alimtetea baada ya sare ya Jumatatu usiku Wembley.

“Kane ni mchezaji mzuri, mhusika wa ajabu,” alisema kwenye BBC Radio 5.

“Amepokea ukosoaji mwingi pengine zaidi ya nilivyowahi kuona katika soka, yeye hajifichi kamwe, yuko kila wakati. Unaweza kuwa na watu ambao wanaweza kujificha na hawataki kuwa kwenye uangalizi.”

 

Harry Kane Kuhusu Maguire

Reece James pia alifika kwenye utetezi wa Maguire. “Unapokuwa mchezaji na unafanya makosa, nahisi una uzoefu wa kutosha kujua kwamba ulifanya makosa na huhitaji kuambiwa,” alisema.

“Kane hajacheza sana msimu huu na bado anajitafuta. tunajua ubora alionao. Hakuna shaka, ni kuteleza kidogo tu. Atarudi nyuma na kuwa na nguvu ya kusonga mbele.”

JIBU

Tafadhali andika maoni yako
Tafadhali andika jina lako hapa