Washauri wa Cristiano Ronaldo wameripotiwa kuzitolea sauti klabu kadhaa za Ligi Kuu ya Uingereza zinazotaka kumsajili nyota huyo wa Manchester United.

Mchezaji huyo wa kimataifa wa Ureno aliondoshwa kwenye kikosi cha kwanza baada ya hasira yake dhidi ya Tottenham kumfanya afungiwe kufanya mazoezi na mkufunzi wa United Erik ten Hag.

 

Wanaomtaka Ronaldo Watahadharishwa

Huku Ronaldo akiwa na shauku ya kurejea uwanjani, timu yake imegundua wachumba kadhaa wanaomtaka mchezaji huyo, ingawa vilabu vya Ligi Kuu ya Uingereza sasa vimeanza kumuona supastaa huyo kuwa ‘hatari sana’ kumsajili.

Kulingana na gazeti la The Sun, washauri wa Ronaldo walikuwa wamejitokeza na kuvitaja vilabu vinavyomhitaji nyota huyo katika vilabu vya EPL ni Chelsea, Arsenal na Newcastle.

Vilabu hivyo vitatu viliripotiwa kutaka kumsajili lakini sasa wanaamini kwamba hatua ya kumsajili supastaa huyo ingekuwa ‘hatari sana’ – kutokana na wakati wake wa misukosuko ndani ya United.

Chanzo kimoja kililiambia The Sun: ‘Chelsea walikuwa wakimtaka Ronaldo msimu wa joto, lakini hayupo tena kwenye rada zao. Arsenal na Newcastle wanatambua ubora ambao angeweza kuwasaidia kufikia malengo yao.

 

Wanaomtaka Ronaldo Watahadharishwa

“Lakini vilabu vyote viwili vina wasiwasi kuhusu athari kubwa ya kuwasili kwake kwa vilabu. Marudio yanayowezekana zaidi sasa ni Italia. Napoli walivutiwa na Ronaldo msimu wa joto na bado wana hamu.

Mshindi huyo mara tano wa tuzo ya Ballon d’Or kwa sasa anapokea paundi 360,000 kwa wiki huko United baada ya dili lake la awali la paundi 480,000 kwa wiki kukatwa kufuatia kushindwa kufuzu kwa Ligi ya Mabingwa msimu uliopita.

JIBU

Tafadhali andika maoni yako
Tafadhali andika jina lako hapa