Kocha mkuu wa Bayern Munich Julian Nagelsmann anasema klabu hiyo itaendelea kutathmini jeraha la Sadio Mane baada ya kutajwa katika kikosi cha Senegal kitakachoriki Kombe la Dunia.

 

Nagelsmann: "Klabu Itaendelea Kutathmini Jeraha la Mane"

Mshambuliaji huyo alipata jeraha kwenye mechi ya katikati ya wiki dhidi ya Werder Bremen na hatakuwepo kwa safari ya hapo kesho dhidi ya Schalke, mchezo wa mwisho wa Bayern kabla ya mchuano huo nchini Qatar na mapumziko yao ya majira ya baridi.

Ripoti zilieleza awali Mane huenda hatoweza  kushiriki michuano ya Kombe la Dunia, lakini ameitwa hii leo kwenye kikosi cha Simba wa Teranga cha Cisse, na Nagelsmann anasema kuwa hafikirii kama Mane anaweza kucheza isipokuwa awe fiti.

Nagelsmann amesema; “Tutafanya ukaguzi mwingine katika siku 10 na kisha tutaona jinsi ahueni inavyoendelea, bila shaka Senegal angependa acheze, lakini ikiwa ana maumivu hawezi kucheza. Afya iko juu ya soka na ndivyo ilivyo kwetu pia na kila mtu.”

Nagelsmann: "Klabu Itaendelea Kutathmini Jeraha la Mane"

Bayern walisonga kileleni mwa Bundesliga baada ya ushindi  dhidi ya Hertha Berlin baada ya Union Berlin kupoteza  kwa Bayer Leverkusen, na kuwaacha pointi 4 huku timu hiyo ikionekana kuwa na dalili za kutetea taji lao.

Baada ya kuanza msimu na ushindi mara tatu, Bayern walishinda mara nne bila ushindi, lakini wameshinda mechi sita kutoka saba, zikiwemo pointi tatu katika kila mechi kati ya tano za mwisho za Bundesliga.

Nagelsmann alisifu kikosi chake kwa mabadiliko hayo na kuelezea nia ya kuelekea mapumziko ya katikati ya msimu baada ya ushindi mwingine.

Nagelsmann: "Klabu Itaendelea Kutathmini Jeraha la Mane"

“Kama timu nzima, pia tumeimarika tena tangu mgogoro wa mapema. Iwapo tutaenda mapumziko kama vinara wa Ligi, basi hiyo ni muhimu sana na bila shaka tunataka kudumisha uongozi wetu.”


AVIATOR

Ulishawahi kuwaza kuwa rubani wa maisha yako!! Kuwa rubani wa mchezo pendwa wa Aviator wa kasino mtandaoni. Aviator bonanza inazidi kutoa michongo ya mkwanja kwenye nyumba ya mabingwa. Unarusha ndege yako na unashinda, kuwa rubani wa kujivunia kwa kuibuka na mkwanja leo.

BONYEZA HAPA

JIBU

Tafadhali andika maoni yako
Tafadhali andika jina lako hapa