Kusubiri kwa Argentina na Lionel Messi kwenye Kombe la Dunia kulimalizika nchini Qatar Jumapili na kuanzisha sherehe za furaha kote ulimwenguni na hiyo haikuwa tofauti kwa wengine nchini Brazil huku Pele akiwapongeza mabingwa hao wapya waliotawazwa.

 

argentina

Nchi hiyo ya Amerika Kusini ilisubiri kwa miaka 36 kufikia jana lakini wakati huo ulikuwa zaidi ya hayo tu, kwani mchezaji bora wa mchezo huo Lionel Messi alitwaa tuzo kubwa kuliko zote na kuipa nchi yake furaha sawa na Diego Maradona mwaka 1986.

Kombe la Dunia lilikuwa taji la mwisho katika taji la Messi na hilo lilikubaliwa na mtu pekee kushinda kombe la dhahabu mara tatu, gwiji wa Brazil Pele.

Kwa mujibu wa Evening Standard, Gwiji huyo mwenye umri wa miaka 82 amekuwa akiugua katika muda wote wa michuano hiyo kutokana na maambukizi ya mfumo wa kupumua na aliiandikia Argentina barua ya kugusa moyo akiwa kwenye kitanda chake Hospitalini baada ya mchezo wa fainali.

 

pele

Ujumbe wa Pele kwa Lionel Messi na Argentina

Kufuatia fainali ya kusisimua na bora kabisa, Pele alitumia akaunti yake ya Instagram kuandika ujumbe wa kupendeza kwa Messi, Argentina na dunia nzima.

 

argentina

Gwiji huyo wa Brazil alisema hivi kupitia Evening Standard: “Leo, soka inaendelea kusimulia hadithi yake, kama kawaida, kwa njia ya kusisimua.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Pelé (@pele)


“Messi ameshinda Kombe lake la kwanza la Dunia, kama kazi yake inavyostahili. Rafiki yangu mpendwa Mbappe, akifunga mabao manne kwenye fainali. Ilikuwa ni zawadi gani kutazama onyesho hili kwa mustakabali wa mchezo wetu na siwezi kukosa kuwapongeza Morocco kwa kampeni ya ajabu. Inafurahisha kuona Afrika inang’aa.”

Pele alitia saini ujumbe huo kwa kutikisa kichwa angani huku kila shabiki wa soka alipokuwa akimfikiria Diego Maradona Jumapili, mwanasoka huyo wa zamani alisema: “Hongera Argentina! Hakika, Diego anatabasamu sasa.”


Bashiri na kitochi au bila bando mechi hii, Bonyeza hapa kutazama ODDS kubwa na bomba kupitia machaguo spesho ya meridianbet ili kuingia mchezoni. Pia ukibashiri na kitochi kwa dau la TZS 1,000/= Unaweza kuibuka mshindi wa MBUZI WA KITOWEO CHA SIKUKUU, kila wiki Ijumaa.

JIBU

Tafadhali andika maoni yako
Tafadhali andika jina lako hapa